สรรพากรภาค 12 สรรพากรพื้นที่สงขลา 2 พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ในสังกัด ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2567 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน ณ สำนักงานสรรพากรภาค 12
สำนักงานสรรพากรพื้นที่สงขลา 2 ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ณ บริเวณอ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง จ.สงขลา
กิจกรรม สืบสานวัฒนธรรมไทย ร่วมใจถวายเทียนพรรษาและปลูกต้นไม้เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ณ วัดเลียบ อ.คลองหอยโข่ง จ.สงขลา วันพฤหัสบดี ที่ 18 ก.ค. 2567