สำนักงานสรรพากรพื้นที่ชลบุรี 2 จัดพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน ประจำปี 2567
สำนักงานสรรพากรพื้นที่ชลบุรี 2 พร้อมด้วยข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ในสังกัด ร่วมถวายเทียนพรรษา และได้ทำกิจกรรมจิตอาสาทำความสะอาดวัด
สำนักงานสรรพากรพื้นที่ชลบุรี 2 เข้าร่วมโครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการ หลักสูตร "ความรู้ประมวลรัษฎากรนักจัดเก็บภาษีพันธุ์แท้" ครั้งที่ 9
คณะผู้ตรวจราชการกระทรวงการคลัง เข้าตรวจราชการเพื่อติดตามผลการปฏิบัติราชการตามแผนงานและโครงการที่ได้รับมอบหมาย